Mtu wa karibu na familia ya The Carter ameliambia jarida la US Weekly
kuwa rapa Jay Z anarekodi nyimbo zitakazoeleza upande wake wa
kilichotokea kwenye ndoa yake na rnb staa Beyonce.
Queen Bey aliwashangaza mashabiki kwa video maalum iliyorushwa na
HBO pamoja na album ya Lemonade. Video hii ilielezea tetesi za muda
mrefu za usaliti wa mume wake kwa mashairi kama ya ” This is your final warning / You know I give you life / If you try this s‑‑t again / You gon’ lose your wife”.
Uvumi wa miaka miwili nyuma ulisema Jay Z na B walikuwa mbioni
kuachana kabisa baada ya tukio la ugomvi kwenye lifti. May 2014, TMZ
walivujisha video inayomuonesha mdogo wake Beyoncé, Solange Knowles,
akimshambulia Jay Z wakiwa kwenye lifti baada ya kuhudhuria hafla ya Met
Gala.
Home
Jay Z kufanya album atakayofunguka kuhusu tetesi za usaliti kama jibu kwa Beyonce na album yake yaLemonade
Jay Z kufanya album atakayofunguka kuhusu tetesi za usaliti kama jibu kwa Beyonce na album yake yaLemonade
Abonneren op:
Reacties posten (Atom)
ALIKIBA NCHINI UJERUMAN
Follow us on facebook
Popular Posts
-
Leo tutaongelea kuhusu furaha na afya katika michezo mbalimbali ndani ya jamii. Kuna aina za michezo nyingi sana katika jamii hivyo basi ...
-
Miongozo mipya iliyotolewa nchini Marekani inapendekeza wanawake wajawazito kufanya mazoezi mepesi karibu siku zote za ujauzito. Tofauti...
-
Mchezaji akicheza mpira karibu na shimoni kwa fimbo la "putter" Mchezaji akicheza mpira karibu na shimoni kwa fimb...
-
MUONEKANO WA HALISI WA BAO NA KETE ZAKE Habari ndugu msomaji wa makala hii ya Ielewe Michezo leo tutakuwa tukiangazia juu ya m...
-
1. Ni sayari ambayo kila baada ya miaka 3600 huingia katika solar system yetu na huikaribia dunia ila haitaigonga dunia. 2. Ni sayari am...
-
Lionel Messi Lionel Andrés Messi (amezaliwa Rosario, Argentina , 24 Juni 1987 ) ni mchezaji wa mpira wa miguu kutoka ...
-
Waziri wa michezo Fikile Mbalula Afrika Kusini haitaandaa mashindano ya Raga, Kriketi, Riadha na Netiboli baada ya se...
-
Baada ya rapa Aka kuweka wazi kuwa yeyena DJ Zinhle watabaki kuwa wazazi tu kwa mtoto wao wa kwanza, kwa sasa staa huyu anajiachia ...
-
Even John Cena was hypnotized by his GF Nikki Bella’s cleavage during an event in NYC. The WWE Diva — with a huge hand from her l...
-
Ndege moja ya shirika la ndege la Misri la EgyptAir, iliyokuwa ikitoka mji mkuu wa Ufaransa Paris hadi Cairo, imetoweka kutoka kwe...



Geen opmerkingen:
Een reactie posten